Tên đăng nhập:

Mật khẩu:

Thuốc kháng viêm giảm đau

BRUCET


Ngày đăng: 11/07/2012
Lượt xem: 1163

 

 

Trình bày:

Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim.

Thành phần:

Mỗi viên nén bao phim chứa: Ibuprofen BP 400 mg và Paracetamol BP 333 mg.

Chỉ định:

Viên nén BRUCET (Ibuprofen và Paracetamol) được dùng để làm giảm các cơn đau cơ xương từ nhẹ đến trung bình như:

· Nhức đầu do căng thẳng thần kinh. Đau cổ, vai, lưng.

· Đau do chấn thương, căng cơ bắp tay chân, bong gân do thể thao, lao động nặng.

· Viêm khớp dạng thấp và viêm xương khớp, viêm đốt sống cứng khớp, viêm gân.

· Nhức răng, đau sau nhổ răng vả tiểu phẫu.

· Đau bụng kinh.

Liều lượng và cách dùng:

Người lớn và trẻ em > 12 tuổi: 3 – 8 viên/ngày (chia làm 3 – 4 lần/ngày).

Đau bụng kinh: khi bắt đầu đau, 1 viên mỗi 4 giờ là có thể giảm đau.

Chống chỉ định:

Chống chỉ định dùng Brucet cho bệnh nhân mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc, polyp mũi, phù mạch, bệnh nhân có phản ứng co thắt phế quản với aspirin hoặc với thuốc chống viêm không steroid khác, phụ nữ có thai và cho con bú.

Tác dụng phụ:

Tác dụng có thể gặp là loét hoặc xuất huyết dạ dày, viêm dạ dày, ợ nóng, khó tiêu và táo bón.

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng phụ không mong muốn gặp phải khi dùng thuốc.

Bảo quản:

Bảo quản nơi khô mát, tránh ánh sáng.

Nhà sản xuất:

MICRO LABS LIMITED - Ấn Độ.

Số đăng kí: VN-10416-10.


TIN LIÊN QUAN:

Copy right 2011 www.nvcpharma.com.vn. All right reserved
Công ty TNHH Dược phẩm Nhân Vy Cường
 Số 18 Đường số 9 , cư xá Bình Thới, P8, Quận 11, Tp. HCM
ĐT: 08 39626944- Fax: 08 39650150 - Email:nvc@nvcpharma.com.vn

Thiết kế web: Faso

Tri mun da Tri nam da chăm sóc da Tu van dau tu Vietnam tours Thiet bi dien Thanh lap cong ty 100 von nuoc ngoai Bìa còng Bia ho so